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YAH: KUITWA KWENYE USAILI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Buchosa, anapenda kuwatangazia

vigezo, utafanyika kuanzia tarehe 21/05/2018 na 22//05/2018 saa 3:00 asubuhi, katika
ukumbi wa kanisa la AICT Nyehunge uliopo makao makuu ya Halmashauri ya Buchosa.

Wasailiwa wanatakiwa kuzingatia yafuatayo:-

1. Kila msailiwa anatakiwa kufika na Vyeti halisi (origina certificates) vya kidato cha
nne, taaluma. Na Cheti halisi cha kuzaliwa. “Provisional results, testimonials®
result slips” hazitakubalika.

2. Kila msailiwa anatakiwa kufika na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi kati ya
vifuatavyo:- kitambulisho cha mpiga kura, kitambulisho cha uraia,, leseni ya
udereva, hati ya kusafiria na kitambulisho cha bima ya afya.

3. Wasailiwa waliosoma nje wanatakiwa wahakikishe vyeti vyao vimehahakikiwa na
mamlaka husika ’

4. Kila msailiwa atajigharimia nauli, chakula na malazi.

5. Wasailiwa wanatakiwa kuzingatia muda.

6. Usaili wa maandishi utafanyika tarehe 21/05/2018 na kwa wale watakaofuzu
watafanya usaili wa mahojiano tarehe 22/05/2018

7. Waombaji ambao majina yao hayakuorodheshwa wahesabu kuwa maombi yao

yamekosa sifa na hivyo wasifike kwenye usaili huu.
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Nakala: Mbao zote za matangazo.
Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Buchosa
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