



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUCHOSA



Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. AE.263/213/03/21

Tarehe 29 Julai, 2024

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Napenda kuwataarifu waombaji wote walioomba kazi ya **Waandishi Wasaidizi na Waendeshaji wa Vifaa vya Bayometriki** kwa ajili ya uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura kuzingatia haya yafuatayo kwa ajili ya usali.

Wasailiwa wanaotoka katika Kata za;

- i. Maisome
- ii. Bangwe
- iii. Katwe
- iv. Iligamba na
- v. Bupandwa

Watafanyiwa usali tarehe **05 Agosti, 2024**

Wasailiwa wanaotoka katika Kata za;

- i. Bulyaheke
- ii. Kazunzu
- iii. Irenza
- iv. Luharanyonga
- v. Nyakaliro
- vi. Kafunzo
- vii. Bugoro
- viii. Buhama
- ix. Lugata na
- x. Nyakasasa

Watafanyiwa usali tarehe **06 Agosti, 2024**

Wasailiwa wanaotoka katika Kata za;

- i. Nyanzenda
- ii. Kasisa
- iii. Bukokwa
- iv. Kalebezo na
- v. Nyehunge
- vi. Nyakasungwa

Watafanyiwa usali tarehe **07 Agosti, 2024**

S.L.P 44, BUCHOSA-SENGEREMA, Simu +255 (026) 2963630, Nukushi +255 (026) 2963629,
Barua pepe: ded@buchosadc.go.tz, Tovuti: www.buchosadc.go.tz

Aidha, wasailiwa wote walioorodhesha wanatakiwa kufika katika **Ukumbi wa Shule ya Sekondari ya Nyehunge** kuanzia saa **02:00** asubuhi kwa ajili ya usaili.

Mambo ya kuzingatia:-

- i. Usaili utafanyika tarehe **05 Agosti, 2024** hadi tarehe **07 Agosti, 2024** katika **Ukumbi wa Shule ya Sekondari ya Nyehunge** kuanzia saa **02:00** asubuhi.
- ii. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi.
- iii. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na **Kitambulisho cha NIDA, Kitambulisho cha Mpiga Kura, Kitambulisho cha Mkazi, Hati ya Kusafiria, Leseni ya Udereva, au Barua ya Utambulisho toka Serikali ya Kijiji/Mtaa.**
- iv. Kila Msailiwa atajigharamia **Chakula, Usafiri na Malazi.**
- v. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.
- vi. Kila mmoja aje na kalamu ya rangi ya **Bluu** au **Nyeusi** kwa ajili ya kuandikia.
- vii. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia masharti ya tangazo husika.

Orodha ya wanaoitwa kwenye usaili imeambatanishwa na tangazo hili.

LIMETOLEWA NA:


Benson P. Mihayo

AFISA MWANDIKISHAJI JIMBO LA BUCHOSA

Nakala:

Tovuti ya Halmashauri,
www.buchosadc.go.tz

Mbao za Matangazo.