JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
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MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASAHURI YA WILAYA YA BUCHOSA
ANAPENDA KUWATANGAZIA WAFANYABIASHARA NA WANANCHI WOTE
WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BUCHOSA KUTEKELEZA YAFUATAYO:
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KULIPA LESENI ZA VILEO

KULIPA LESENI ZA BIASHARA

KULIPA KODI YA HUDUMA

KULIPA USHURU WA NYUMBA ZA KULALA WAGENI (HOTEL LEVY)
KUKATA KIBALI CHA UJENZI KABLA YA KUANZA KUJENGA NYUMBA
KULIPA USHURU WA MASOKO NA MAGULIO

KULIPA USHURU WA MAZAO, MBAO, SAMAKI, DAGAA, NA MADINI
UJENZI KABLA YA KUPAKIWA KWENYE GARL

WAFANYABIASHARA WOTE KUFIKA KWENYE OFISI YA MTENDAJI WA
KIJIJI KWA AJILI YA KUSAJILI BIASHARA ZAO.

KUJISILI NA KULIPA USHURU WA MABANGO NA VIPEPERUSHI OFISI YA
MKURUGENZI

KULIPIA KIBALI CHA MATANGAZO YA MUZIKI, MATAMASHA,
MIKUTANO SHEREHE, NA HAFLA MBALIMBALI OFISI YA MKURUGENZI
KABLA YA KUFANYA HIVYO.



10. KULIPIA KIBALI CHA MATANGAZO YA MUZIKI, MATAMASHA,
MIKUTANO SHEREHE, NA HAFLA MBALIMBALI OFISI YA MKURUGENZI
KABLA YA KUFANYA HIVYO.
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EWE MFANYABIASHARA, HAKIKISHA UNALIPA KWA KUTUMIA
CONTROL NAMBA.

FIKA MAPEMA OFISI ZA HALMASHAURI KATIKA OFISI YA MAPATO,
BIASHARA, VIWANDA NA UWEKEZA]JI.

WADAIWA SUGU WA MAPATO TAJWA HAPO JUU WAFIKE OFISI ZA
KIJIJI/KATA KWA AJILI YA USAJILI NA BAADA YA HAPO WAFIKE
OFISI YA MKURUGENZI MTENDA]JI KWA AJILI YA KUPATA NAMBA
YA UDHIBITI WA MALIPO.

UFUATILIA]IT WA KUSAKA WAKWEPA MAPATO YA SERIKALI
UMESHAANZA RASMI NA NI ENDELEVU

“TII SHERIA BILA SHURUTI, LIPA USHURU KWA MAENDELEO YAKO

NA JAMIT”
PIA- TANGAZO HILI LINAPATIKANA KUPITIA TOVUTI YA

HALMASHAURI KWA ANWANI  www.buchosadc.go.tzna

KWENYE MITANDAO YA KIJAMII AMBAYO NI

facebookakaunti:buchosadc, instagramakaunti

:buchosa_dc

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA;
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MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUCHOSA -



