



JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUCHOSA



TAARIFA KWA UMMA

Kufuatia kutangazwa kwa matokeo ya kidato cha sita Julai 13, 2024, Wilaya ya Buchosa imeendelea kupiga hatua kitaaluma kwa kuendelea kuwa na wastani mzuri wa ufaulu kwa Kidato cha sita kwa Shule Sekondari Nyehunge.

Matokeo hayo yenye jumla ya Watahiniwa waliofanya Mtihani kwa Shule ya Sekondari Nyehunge ambapo Watahiniwa 185 walisajiliwa na Watahiniwa waliofanya ni 183.

Matokeo ya Mtihani yanaonesha kuwa wanafunzi wote waliofanya 183 wamefaulu katika kiwango cha ufaulu wa ubora kama inavyoonekana katika jedwali lifuatalo.

Jedwali la ufaulu kwa Miaka miwili (2023-2024)

Mwaka	Waliofanya	DIV I	DIV II	DIV III	DIV IV	DIV 0	GPA
2023	126	12	60	54	0	0	3.1561
2024	183	72	109	02	0	0	2.4499

Malengo na Dira ya muda mrefu ni kuwawezesha Wanafunzi wote kupata ufaulu wa daraja la kwanza pekee.

Mikakati ya kufikia Malengo hayo inaendelea kusimamiwa ikiwa pamoja na usimamizi wa ufundishaji wenye tija.

Imetolewa na:

Fredrick S. kinyenje

Kitengo Cha Mawasiliano Serikalini
BUCHOSA

16 Julai, 2024