

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUCHOSA



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,  
Halmashauri ya Wilaya ya Buchosa,  
148 Br. ya Kayenze,  
33383 Nyehunge,  
SENGEREMA, MWANZA.

Unapojibu tafadhari taja:

Kumb. Na. AB.03/117/01/VOL.I/102

Tarehe 22 Machi, 2024

**YAH: KUITWA KWENYE USAILI**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Buchosa anapenda kuwatangazia waombaji wa nafasi ya kazi ya muda kwa madereva kwa waombaji waliokidhi vigezo, usaili huo utafanyika tarehe 25 Machi, 2024 saa 3:00 asubuhi katika ofisi ya Afisa Tarafa Kahunda mkabala na Ofisi ya Mbunge jimbo la Buchosa.

Wasailiwa wanatakiwa kuzingatia yafuatayo:

1. Kila msailiwa anatakiwa kufika na Vyeti halisi (Original Certificate vya kidato cha nne, taaluma na cheti halisi cha kuzaliwa pamoja na leseni ya udereva daraja E au C1.
2. Wasailiwa watakao wasilisha provisional results, testimonials result slip" havitakubaliwa na hawataruhusiwa kuendelea na usaili.
3. Kila msailiwa anatakiwa kufika na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi kimoja wapo kati ya vifuatavyo:- kitambulisho cha mpiga kura, kitambulisho cha NIDA, Leseni ya udereva, hati ya kusafiri na barua kutoka kwa Mtendaji wa Kijiji au Kata.
4. Wasailiwa waliosoma nje ya Nchi wanatakiwa wawasilishe uthibitisho kutoka mamlaka husika.
5. Wasailiwa wanatakiwa kuzingatia muda.
6. Waombaji ambao majina yao hayakuorodheshwa wahesabu kuwa maombi yao yamekosa sifa na hivyo wasifike kwenye usaili huu.
7. Gharama za Chakula, Usafiri na Malazi zitakuwa juu ya msailiwa Halmashauri haitahusika kwa chochote.

Dkt. David Y. Mndeba  
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI  
BUCHOSA

MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
BUCHOSA

Nakala: Mbao za matangazo ya Halmashauri ya Wilaya ya Buchosa  
Tovuti ya Halmashauri ya Buchosa

S.L.P 44, BUCHOSA-SENGEREMA, Simu +255 (026) 2963630, Nukushi +255 (026) 2963629,  
Barua pepe: [ded@buchosadc.go.tz](mailto:ded@buchosadc.go.tz), Tovuti: [www.buchosadc.go.tz](http://www.buchosadc.go.tz)

**HALMASHAURI YA WILAYA YA BUCHOSA**  
**ORODHA YA MAJINA YA USAILI KWA WAOMBAJI WA NAFASI YA KAZI ZA MUDA**  
**YA MADEREVA**

NA.	JINA KAMILI	UMRI	CHUO -VETA	ELIMU	NAMBA ZA SIMU
1.	LAINUS M.BUNDALA	37	VETA MWANZA	Kidato 4	0763179709
2.	EDWARD MADIRISHA	30	VETA MWANZA	Kidato 4	0767415069
3.	ALFRED J BALOLE	40	MILWELE- KIGOMA	Kidato 4	0688218187
4	NASORO SALEHE MOHAMED	34	VETA MWANZA	Kidato 4	0629466386